SOCIAL SPECIAL FORUM

HII NDIO STYLE KALI NA KIBOKO KWA VIDUME KUNAKO MAUTAMU SITA KWA SITA.

View previous topic View next topic Go down

HII NDIO STYLE KALI NA KIBOKO KWA VIDUME KUNAKO MAUTAMU SITA KWA SITA.

Post by Mchungu on 3/21/2015, 10:38 pm


Jana Mzee wa Makopaz alikutana na mwanadada mmoja, mcharuko kidogo na mkazi wajiji la Mastarehe, Dar es salaam na wakazungumzia masuala mengi sana yanayohusiana na kufanya
mapenzi, yaani kutiana. Wa Makopazi alipomuuliza swali la ni kwa namna gani mwanamke anavyoweza kumfanya mwanaume anayemchosha kwa kusugua mpaka dakika 50 bila kumwaga ili amwage kwa haraka, alimueleza kuwa dawa ni moja tu; KICHUMA MCHICHA!!

Mwanadada huyo alieleza hilo kwa kina sana huku akisisitiza kuwa kuna staili nyingine, kwa mfano, KIFO CHA MENDE huwa zinampa mwanaume mwanya wa kujidai sana kwa muda mrefu bila kumwaga na hivyo kupelekea mwanamke kukosa raha na kuanza kuchoka ama kupata maumivu kutokana na misuguano!

Aliongezea kuwa staili hizo huwa zinaufanya uke kuwa LUZI( ume panuka) sana na hivyo kushindwa kuubana uume ipasavyo na kusababisha mwanaume asimwage mapema.

Alisisitiza kuwa kiboko ya wanaume wasiomwaga mapema ni staili iitwayo KICHUMA MCHICHA(Angalia kwenye picha hapo juu) kwani huwafanya washindwe kujizuia kukojoa mapema kwa sababu wanakutana na msuguano wa hali ya juu kwenye shingo ya uume!

Alidai kuwa hii ni kwa sababu mashine inavyoingia inakutana na manyama flani yaliyojikusanya kutokana na mwanamke kujikunja kama kambale.

Pia alisema kuwa pia makalio yanayokuwa yakimgusa mwanaume sehemu za chini huwa yanampa mzuka na mshawasha zaidi kwa sababu huwa anajiuliza maswali mengi sana yanayompandisha nyege.

Kwa mafano mwanaume huweza kufikiria haya akiwa kapigiwa staili ya KM: "Duh, hii mashine yote ninaikuna mim!!!', 'Mama yangu weee, makalio malaini kama godoro!" ama "cheki nilivyomkunja, yaani ni kama ndafu!!"

Mambo huwa yanakua mazuri zaidi pale mwanaume amapokuwa akiyapigapiga makalio hayo ya malaika wake yaliyo malaini kama dodoki huku mtoto analalamika kama anakufa vile kutokana na jinsi mashine inavyozama ndani kiulaiiiiiini!!!!
alimalizia kwa kuwasihi watu wote waitumie staili hii pale ambapo wanataka mwanaume amalize mapema, huku akiwasauri wadada na wamama wanunue viatu virefu kama vinavyoonekana kwenye picha hapo juu, kwani vitawasaidia wainame vizuri pale wanaume wanapo wakunja kwa ajili ya kuchuma mboga!

Mchungu

Posts : 5
Join date : 2015-03-19
Age : 20
Location : TANZANIA

View user profile http://www.msemaukweli.com

Back to top Go down

Re: HII NDIO STYLE KALI NA KIBOKO KWA VIDUME KUNAKO MAUTAMU SITA KWA SITA.

Post by jikubaliclassic on 3/27/2015, 7:01 pm

We mkaaali

jikubaliclassic

Posts : 2
Join date : 2015-03-27

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum