SOCIAL SPECIAL FORUM

HELLO TANZANIA "AJIRA AJIRA AJIRA"

View previous topic View next topic Go down

HELLO TANZANIA "AJIRA AJIRA AJIRA"

Post by dicksonmniko on 3/22/2015, 6:25 am


habar za asubuhi watanzania
wenzangu, napenda kuchukua
furusa hii kuweza kuwakaribisha
watanzania wotee katika mfumo
wa ajira, usio mfumo dume, kwa
yeyote yule anaehitaji kujiajili, au
kama umeajiliwa basi kuongeza
kipato karibu xana ktk biashara ya
karne ya ishirini na moja ukitumia
kampuni bora kabisa Tanzania
NEPTUNUS CO. kw tsh 26000/=
utapatiwa uachana ktk kampuni
yetu na utakuwa miongooo mwa
wafanyabiashara wakubwa wa
kampuni ya neptunus, utaruhusiwa
kuweza hisa ktk kampuni na
kuweza kutimiza ndoto zakoo,
nilianza biashara hii mwaka mmoja
uliopita na mafanikio niliyonayo
leooo n jambo la kumshukuru
mungu, bila yeye nisingekuwa
hapa, nkiwa km mtanzania
nnapenda pia na vijana wenzangu
pia wajikwamue ktk lindi hili la
umaskini, km unahitaji kufanya
biashara na sisi karibu xana
nitafute kwa namba 0654308661
kw maelezo zaidiii, hapo ktk picha
n baadhi ya semina na
wajasiliamali wapenda maendeleo,
karbu xana NEPTUNUS CO
LIMITED

dicksonmniko

Posts : 2
Join date : 2015-03-20

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum