SOCIAL SPECIAL FORUM

UNAJUA KUWA WAWEZA KUPATA PESA KAMA UMEJIUNGA NA MITANDAO YA KIJAMII

View previous topic View next topic Go down

UNAJUA KUWA WAWEZA KUPATA PESA KAMA UMEJIUNGA NA MITANDAO YA KIJAMII

Post by jikubaliclassic on 4/5/2015, 5:45 pm


PATA MSHIKO WAKO
Tanzania special imetoa ofa kabambe mno YA namna ya kujiingizia kipato chako bila matatizo yeyote kupitia mitandao ya kijamii.
Kupata pesa inatakiwa kufata hatua hizi chache.
1. Jiunge na forum ya Tanzania special forum kwa KUBONYEZA HAPA.

2. Share kipande cha message kifuatacho kwenye mitandao ya kijamii kama Facebook, twitter, whatsapp na instagram, kipande chenyewe ni " JIUNGE NA FORUM ILIYO YA UWAKIKA NA INAYO KUWEZESHA WEWE KIJANA KUINUKA KIUCHUMI PIA KUPEWA MBINU MBALIMBALI, KUJIUNGA BONYEZA HAPA MBELE http://10383.freeforumsblogs.com/register?agreed=true&step=2"

JINSI YA KUPATA PESA YAKO:
kwa kila mtu mmoja atakaye jiunga na forum yetu kupitia kwako yaani kutokana na hicho kipande utakacho share utalipwa shilingi 850 hadi 1700 na pesa zitatumwa pale tu utakapo kuwa umefikisha shilingi 5,000.

JE PESA YAKO UTAPATA KWA NJIA GANI?
Ukifuata hatua zote ndio utaweza kupata PESA zako kwa maana hatua ya kwanza ndio itakayo tumika kupata mawasiliana na hatua ya pili tutajua ni watu wangapi wamejiunga kupitia kwako.

HITIMISHO
Kumbuka kushare hiyo meseji kila mara na kila siku kwenye magrup yako ya Facebook au whatsapp kwa maana watu wengi pesa kibao.

UJUMBE HUU UMETOLEWA NA:- TANZANIA SPECIAL LIMITED
S.L.P 10383
MWANZA, TANZANIA
EMAIL Tanzaniaspecial@gmail.com SIMU: +255762709933 ASANTE

jikubaliclassic

Posts : 2
Join date : 2015-03-27

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top


 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum